JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

NA. 21 va 1982

NAKUBALL

Kufanya mabadiliko katika Katiba ya Jamhuri ya Muungano
kwa madhumuni ya kuweka utaratibu mpya wa uteuzi wa Wakuu
wa Mikoa '

IMETUNGWA na Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

1. Sheria hii iitwe Sheria ya Mabadiliko ya Nne katika Katiba ya Jina Ia
Nchi, na itaanza kutumika tarehe 1 Novemba, 1982. Sheria o

kuanza
kutumika
2, Ibara ya 19 ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mabadiliko
ya. mwaka 1977, inafanyiwa mabadiliko kwa kuifuta ibara ndogo ya }%‘31:“”
(1) ya ibara hiyo na kuweka badala yake ibara ndogo ifuatayo: — 19 ya Katiba
*(1) Kutakuwa na Mkuu wa Mkoa kwa kila mkoa katika
Jamhuri ya Muungano, ambaye atateuliwa kwa mujibu wa
masharti ya Katiba hii.”.

Ninathibitisha kuwa Muswada kwa ajili ya Sheria hii umepitishwa
na Bunge kwa mujibu wa masharti ya ibara ya 52 (1) (a) Katiba
ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ya Mwaka 1977.
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Imepitishwa katika Bunge tarehe 15 mwezi wa Oktoba, 1982.
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'w;z. Bunge ’

Tmepigwa Chapa na Mpigachapa wa Serikall, Dar ¢s Salaam, 1anzania.



