

YALIYOMO

	Page
KUHUSU MWANDISHI	IV
KUTABARUKU	IV
SHUKRANI	IV
I. Utangulizi	1
II. Historia ya Siasa yetu kwa Picha	2
III. Haki ya kuheshimiwa kama binadamu	21
IV. Haki za kiutamaduni	21
V. Haki ya kuishi	22
VI. Haki za kisaikolojia	22
VII. Haki za kijinsia	23
VIII. Haki za kijamii	24
IX. Haki za kiuchumi	24
X. Haki za kisiasa	26
XI. Haki za kiakili	27
XII. Haki za kidini	28
XIII. Haki za kimaadili	28
XIV. Haki za mshikamano Kitaifa na Kimataifa	29
XV. Haki za kisheria	30
XVI. Haki ya kuwa huru dhidi ya rushwa	30
XVII. Haki ya kuwa huru dhidi ya umaskini	31
XVIII. Mwaliko kwa Wapiga kura na wagombea	32