

YALIYOMO

Sura	Ukurasa
1. Historia ya maisha ya Abeid Karume	1
2. Kuzaliwa kwa chama cha Afro- Shirazi	19
3. Matayarisho ya Uchaguzi wa mwaka 1957	27
4. Kuundwa kwa chama cha Zanzibar and Pemba People's Party	36
5. Hilary Blood na mapendekezo ya katiba	48
6. Uchaguzi wa Juni,1961	54
7. Uchaguzi Mkuu wa Nne wa 1963	70
8. Serikali ya Mpito na Uhuru wa Disemba 10	74
9. Matayarisho ya Mapinduzi	93
10. Kuimarisha huduma za kijamii	115
11. Kuuawa kwa Rais Abeid Amani Karume	138
12. Kesi ya Uhaini	146
13. Vielelezo vya picha mbalimbali	161