

YALIYOMO

Utangulizi	iv
Dibaji	vi
Shukrani	vii
1. Muhtasari wa Historia	1
2. Wazalendo Walazimika Kuhamia Sehemu za Ajira	8
3. Msimamo wa Serikali za Kikoloni Kuhusu Wafanyakazi	13
4. Mwanzo wa Umoja wa Wafanyakazi	21
5. TFL Yatayarisha Sera na Malengo	42
6. Mapambano Kati ya Vyama, Matajiri na Serikali	52
7. Mipango ya Kuimarisha Vyama na Masomo kwa Viongozi	130
8. Vyama vya Wafanyakazi na Siasa	134
9. Mgogoro Wazuka katika TFL	140
10. Kuzuka kwa Maasi ya Wanajeshi	165
11. Kubuniwa kwa Chama Kipya kwa Wafanyakazi	168
Viambatisho	170