
Yaliyomo

Shukrani.....	vii
Dibaji.....	ix
Utangulizi.....	xiv
SURA YA KWANZA	
Mchakato wa Kutafuta Katiba Bora kwa Tanzania.....	1
SURA YA PILI	
Muungano wa Nchi Zisizolingana Duniani.....	33
SURA YA TATU	
Kusimamia Uwakilishi wa Kisiasa kupitia Vyama vya Kisiasa kati ya Serikali ya Kitaifa na Matawi yake Nchini Tanzania.....	61
SURA YA NNE	
Uraia na Haki za Kiraia: Matokeo ya Katiba Mpya Inayopendekezwa Tanzania.....	91
SURA YA TANO	
Uhusiano wa Kiuchumi na Kifedha kati ya Tanzania Bara na Zanzibar.....	130

SURA YA SITA

Katiba ya Afrika ya Kusini: Uhalalishaji wa
Taifa.....167

SURA YA SABA

Tafsiri ya Kiuchumi na Kifedha kuhusu Muungano
wa Serikali Mbili na wa Serikali Tatu.....195

SURA YA NANE

Fursa za Kiuchumi Zanzibar na Suala la
Katiba Mpya.....232

SURA YA TISA

Upekee wa Zanzibar Kijamii na Kiutamaduni:
Mtazamo wa Kihistoria.....267

SURA YA KUMI

“Muundo wa Serikali” Ndani ya Katiba Mpya:
Usuli, Chaguo, na Athari.....303

SURA YA KUMI NA MOJA

Kuepuka Mzigo wa Gharama za Kutengeneza
Katiba Mpya Tanzania: Mambo ya Kujifunza
kutokana na Uzoefu wa Kenya.....342

SURA YA KUMI NA MBILI

Hitimisho.....363