

Yaliyomo

| | |
|---|------|
| <i>Orodha ya wachangiaji</i> | v |
| <i>Shukurani</i> | vii |
| <i>Dibaji</i> | viii |
| | |
| Hotuba ya Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, katika Ufunguzi wa Mkutano wa 17 wa Hali ya Siasa nchini Tanzania | |
| <i>Mb. Jakaya Mrisho Kikwete</i> | xvii |
| | |
| 1. Huduma za Jamii katika Ngazi za Msingi | |
| <i>Kitila Mkumbo</i> | 1 |
| | |
| 2. Kugatua Madaraka ya Uendeshaji wa Shule za Sekondari kwenda Halmashauri: Athari na Changamoto Zake | |
| <i>Hillary A. Dachi</i> | 8 |
| | |
| 3. Nafasi ya Asasi za Kiraia katika Utawala Ngazi za Msingi | |
| <i>Gemma S.I. Akilimali</i> | 23 |
| | |
| 4. Nafasi ya Sekta Binafsi katika Utawala na Maendeleo | |
| <i>Iddi Simba</i> | 46 |
| | |
| 5. Uwakilishi na Uwajibikaji katika Ngazi za Msingi | |
| <i>Max Mmuya</i> | 53 |
| | |
| 6. Uwakilishi na Uwajibikaji katika Ngazi za Msingi | |
| <i>Lawrence K.S. Heddi</i> | 63 |
| | |
| 7. Uboreshaji wa Serikali za Mitaa | |
| <i>Alfred Kabagire</i> | 73 |
| | |
| 8. Maboresho ya Serikali za Mitaa Nchini Tanzania | |
| <i>Athumani J. Liviga</i> | 100 |

| | | |
|----------------|--|-----|
| 9. | Huduma ya Afya katika Ngazi ya Wilaya <i>Anna L. Nswilla</i> | 127 |
| 10. | Nafasi ya Sekta Binafsi katika Utawala na Maendeleo: Kutoka Zamani hadi Sasa <i>Samuel Stephen Mushi</i> | 146 |
| 11. | Chaguzi za Serikali za Mitaa: Uzoefu Wetu <i>Amon E. Chaligha</i> | 156 |
| 12. | Utawala na Maendeleo <i>Mohammed A. Bakari</i> | 173 |
| 13. | Huduma ya Maji katika Ngazi ya Msingi <i>Goyagoya J. Mbenna</i> | 185 |
| Sherehe | | |
| | Mapendekezo na Majumuisho ya Mkutano | 203 |