

YALIYOMO

Dibaji.....	iv
1. Maneno Muhimu	v
2. Sura ya Kwanza: Utangulizi	1
3. Sura ya Pili: Kutoka Olduvai Hadi Kilwa Kisiwani.....	4
4. Sura ya Tatu: Kutawaliwa Hadi Kurejesha Uhuru.....	6
5. Sura ya Nne: Azimio la Ulimwengu la Haki za Binadamu.....	14
6. Sura ya Tano: Historia ya Katiba za Tanzania	21
7. Sura ya Sita: Katiba iliyopo Sasa [1977-2014]	28
8. Sura ya Saba: Hoja na Haja za Katiba Mpya	35
9. Sura ya Nane: Taswira ya Katiba Mpya	52
10. Sura ya Tisa: Mapendekezo ya Katiba Mpya	56
11. Hitimisho.....	68
12. Rejea.....	69
13. Viongozi wa Katiba Tanzania	70